awọn ọja

Àwọn Ohun Mímú Tí Ó Bá Àyíká Mu

Àkójọpọ̀ tuntun fún Ọjọ́ iwájú aláwọ̀ ewé

Láti àwọn ohun àlùmọ́nì tó lè yípadà sí àwòrán onírònú, MVI ECOPACK ń ṣẹ̀dá àwọn ohun èlò tábìlì àti ìpèsè ìpamọ́ tó lè pẹ́ títí fún ilé iṣẹ́ oúnjẹ òde òní. Àwọn ọjà wa tó wà lórí ìpele ìrẹsì, àwọn ohun èlò ewéko bíi ìtasítáṣì ọkà, àti àwọn àṣàyàn PET àti PLA — tó ń fúnni ní ìyípadà fún onírúurú ohun èlò, tó sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìyípadà rẹ sí àwọn àṣàyàn tó dára jù. Láti inú àpótí oúnjẹ ọ̀sán tó lè bàjẹ́ sí àwọn ife ohun mímu tó lágbára, a ń pèsè àpótí tó wúlò, tó dára tó sì ṣe pàtàkì fún oúnjẹ, oúnjẹ àti osunwon — pẹ̀lú ìpèsè tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti iye owó tààrà ní ilé iṣẹ́.

Kàn sí Wa Nísinsìnyí

A ṣe àwọn ìkòkò ìwé àṣà ìbílẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìṣẹ̀dá ẹ̀yìn ẹ̀yìn pẹ̀lú ìpele ìwé mẹ́ta sí márùn-ún, a sì fi lẹ́ẹ̀mù dì wọ́n. Àwọn ìkòkò ìwé wa jẹ́ ìsopọ̀ kan ṣoṣoÀwọn ìkòkò ìwé WBBC, èyí tí kò ní ike 100%, Ewéko tí a lè tún lò àti tí a lè tún yọ́.

Àwọn ìkòkò ìwé WBBC tí a fi irin kan ṣoṣo ṣe tí MVI ECOPACKKì í ṣe Ọjà Àdánidá 100%, tí a fi àwọn ohun èlò tí ó wà láti inú àwọn ohun èlò tí ó ṣeé gbé kalẹ̀ ṣe 100%, àti àwọn ohun èlò tí a kò lè gbé kalẹ̀ fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ taara pẹ̀lú oúnjẹ, ṣùgbọ́n ó tún ní ààbò tó nítorí pé àwọn ohun èlò wa ní ìbòrí ìdènà tí a fi ìwé àti omi ṣe nìkan. Kò sí gọ́ọ̀mù, kò sí àfikún, kò sí kẹ́míkà tí a lè fi ṣiṣẹ́.
Nípa gbígbà ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun náà “Ibora ti o da lori iwe + omi"láti ṣe àṣeyọrí sí Ewéko tí a lè tún lò pátápátá àti tí a lè tún yọ́.

 

●A fi ohun èlò tí a fi omi ṣe bo àwọn ìkòkò ìwé wa, èyí tí kò ní ike.

● Agbára tó wà nínú ohun mímu fún ìgbà pípẹ́:

Àwọn ìkòkò ìwé wa lè gùn àkókò iṣẹ́ náà (Ó lè pẹ́ fún ju wákàtí mẹ́ta lọ).

 

Ìwé máa ń rọ̀ lẹ́yìn tí ó bá fa omi. Ọ̀kan lára ​​àwọn ìpèníjà fún àwọn pákó ìwé ni láti máa mú kí wọ́n lágbára nínú ohun mímu fún ìgbà díẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun tí a lè jù nù. Lọ́pọ̀ ìgbà, yíyanjú ìṣòro yìí lè jẹ́ lílo ìwé tó wúwo pẹ̀lú àwọn ohun èlò tó lágbára, lílo ìwé tó tóbi sí márùn-ún, àti lílo lẹ́ẹ̀mẹ́rin sí márùn-ún, àti lílo lẹ́ẹ̀mẹ́rin tó lágbára jù.

Ẹnu tó dára jù (Ó rọrùn láti rọ́ àti tó rọrùn) àti ohun mímu gbígbóná àti ohun mímu tó rọrùn (kò ní àwọ̀)Bí gọ́ọ̀mù náà yóò ṣe dín adùn ohun mímu kù.

Wọ́n jẹ́ Titiipa ìdènà àti àìsí ìfowópamọ́ tí ó lè dé ibi àfojúsùn ìdúróṣinṣin ti 3Rs (dínkù, tún lò ó àti àtúnlò rẹ̀).

 

Ní ìyàtọ̀ sí èyí, dípò kí ó mú kí agbára koríko náà le sí i nípasẹ̀ àwọn ohun èlò tí ó lágbára omi, a lè fi ìrán kan ṣoṣo ṣe é.Àwọn ìkòkò ìwé WBBCJẹ́ kí wọ́n máa pẹ́ títí nípa jíjẹ́ kí ara ìwé náà “gbẹ” nínú ohun mímu, nítorí pé WBCC ni a ń lò láti dáàbò bo ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé náà kúrò lọ́wọ́ omi. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé omi ṣì wà ní etí ìwé, ìwé tí a lò ní ti ara rẹ̀ ní agbára ìdènà ìfọ́. Àwọn àǹfààní pàtàkì ti ìfọ́ WBC kan ṣoṣo ni láti dín lílo ìwé kù àti láti jẹ́ kí ìfọ́ ìwé náà ṣeé tún lò ní gbogbo ilé iṣẹ́ ìwé.