ỌJÀ
Àwọn ohun èlò tábìlì wa tí a lè lò fún ìgbà díẹ̀ ni a rí láti inú ìpara ewéko - ìpara ọkà, ohun èlò tí ó lè pẹ́ títí tí ó sì lè yípadà, tí ó sì bá àyíká mu. Ó jẹ́ adayeba 100% àti èyí tí ó lè bàjẹ́. Ó gba nǹkan bí ọjọ́ 20-30 kí ó tó bàjẹ́ pátápátá dípò oṣù, ó sì máa bàjẹ́ sí omi àti carbon dioxide lẹ́yìn ìbàjẹ́, tí kò léwu sí ẹ̀dá àti ara ènìyàn. Láti ìṣẹ̀dá àti padà sí ẹ̀dá. Àwọn ohun èlò tábìlì ọkà sítáṣìjẹ́ ohun èlò tí ó dára fún àyíká àti ọjà aláwọ̀ ewé tí kò ní ìbàjẹ́ fún ìwàláàyè ènìyàn àti ààbò àyíká. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ohun èlò mìíràn tí ó lè bàjẹ́, ó ní àwọn ànímọ́ ara tí ó dára, onírúurú àwọn ìrísí tí ó díjú àti tí ó ṣe pàtàkì ni a lè ṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí oníbàárà béèrè.Àpò Ẹ̀rọ MVIpese awọn iwọn oriṣiriṣiàwọn àwo ìtasánsán àgbàdo, àwọn àwo ìtasánsán àgbàdo, àpótí ìtasánsán àgbàdo, àwọn ohun èlò ìpanu ọkààti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
FÍDÍÒ
Láti ìgbà tí a ti dá wa sílẹ̀ ní ọdún 2010, a ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà wa ní àwọn ọjà tó dára àti tuntun ní owó tó rọrùn. A ń ṣe àkíyèsí àwọn àṣà ilé iṣẹ́ nígbà gbogbo, a sì ń wá àwọn ọjà tuntun tó yẹ fún àwọn oníbàárà ní àwọn orílẹ̀-èdè kárí ayé.














